Tuyến BUS xuyên tâm
Tần suất: 5 -15 phút/chuyến
Thời gian hoạt động: 5h05 - 22h35
Lộ trình:
Lượt đi: Trần Khánh Dư - Trần Hưng Đạo - Lê Thánh Tông -Tràng Tiền - Hàng Khay -Tràng Thi - Điện Biên Phủ -Trần Phú - Chu Văn An -Tôn Ðức Thắng - Nguyễn Lương Bằng - Tây Sơn - Nguyễn Trãi - Trần Phú (Hà Đông) - BX Hà Ðông - Quang Trung (Hà Đông) - Bến xe Yên Nghĩa.
Lượt về: BX Yên Nghĩa- Quang Trung (Hà Đông) - Trần Phú (Hà Đông) - BX Hà Ðông - Nguyễn Trãi - Tây Sơn - Nguyễn Lương Bằng - Tôn Ðức Thắng - Nguyễn Thái Học - Phan Bội Châu - Hai Bà Trưng - Phan Chu Trinh - Tràng Tiền - Trần Khánh Dư.
Thứ Hai, 3 tháng 12, 2012
Lộ trình xe Bus 01: Long Biên - BX Yên Nghĩa
01. Long Biên - BX Yên Nghĩa
Tuyến xuyên tâm
Tần suất: 10 -15 phút/chuyến
Thời gian hoạt động: 5h00 - 21h00Lộ trình:
Lượt đi: Long Biên - Yên Phụ - Điểm trung chuyển Long Biên - Hàng Đậu - Hàng Cót - Hàng Gà - Hàng Điếu - Đường Thành - Phủ Doãn - Triệu Quốc Đạt - Hai Bà Trưng - Lê Duẩn - Khâm Thiên - Nguyễn Lương Bằng - Tây Sơn - Ngã tư Sở - Nguyễn Trãi - Trần Phú (Hà Đông) – Quang Trung (Hà Đông) – Ba La – Quốc lộ 6 – BX Yên Nghĩa
Lượt về: BX Yên Nghĩa – Quốc lộ 6 – Ba La - Quang Trung (Hà Đông) - Trần Phú (Hà Đông) - Nguyễn Trãi - Ngã tư Sở - Tây Sơn - Nguyễn Lương Bằng - Xã Đàn -Khâm Thiên - Nguyễn Thượng Hiền - Yết Kiêu - Trần Hưng Đạo - Quán Sứ - Hàng Da - Đường Thành - Phùng Hưng - Lê Văn Linh - Phan Đình Phùng - Hàng Đậu - Trần Nhật Duật - Điểm trung chuyển Long Biên - Yên Phụ - Long Biên.
Tuyến xuyên tâm
Tần suất: 10 -15 phút/chuyến
Thời gian hoạt động: 5h00 - 21h00Lộ trình:
Lượt đi: Long Biên - Yên Phụ - Điểm trung chuyển Long Biên - Hàng Đậu - Hàng Cót - Hàng Gà - Hàng Điếu - Đường Thành - Phủ Doãn - Triệu Quốc Đạt - Hai Bà Trưng - Lê Duẩn - Khâm Thiên - Nguyễn Lương Bằng - Tây Sơn - Ngã tư Sở - Nguyễn Trãi - Trần Phú (Hà Đông) – Quang Trung (Hà Đông) – Ba La – Quốc lộ 6 – BX Yên Nghĩa
Lượt về: BX Yên Nghĩa – Quốc lộ 6 – Ba La - Quang Trung (Hà Đông) - Trần Phú (Hà Đông) - Nguyễn Trãi - Ngã tư Sở - Tây Sơn - Nguyễn Lương Bằng - Xã Đàn -Khâm Thiên - Nguyễn Thượng Hiền - Yết Kiêu - Trần Hưng Đạo - Quán Sứ - Hàng Da - Đường Thành - Phùng Hưng - Lê Văn Linh - Phan Đình Phùng - Hàng Đậu - Trần Nhật Duật - Điểm trung chuyển Long Biên - Yên Phụ - Long Biên.
Đăng ký:
Bài đăng (Atom)